Trần Gỗ Tố Uyên

Trần Gỗ Tố Uyên

Share

Chuyên Thiết Kế, Thi Công ,Trang Trí Nội Thất

23/04/2025

👉 Trọn gói /m2,ưu đãi tháng 4 cho khách hàng
-Bảo hành trọn đời sản phẩm cho gia chủ .
-Thi công trọn gói bao gồm :
✅ Gỗ được chọn lọc đã qua xử lý
✅ Phào chỉ ,trống đồng.
✅ Sơn PU phủ bóng tự nhiên nhất
📞Hotline:0965.103.681
🏡 Địa chỉ:Xóm Trám -Xã Mỹ Hà - H.Lạng Giang-T.Bắc Giang

17/04/2025

🔰Trần Gỗ Tố Uyên – Mang Lại Không Gian Sống Đẳng Cấp Cho Ngôi Nhà Của Bạn
Chúng tôi chuyên nhận thiết kế thi công trần gỗ,ốp tường ,gỗ ốp cột ,gỗ ốp chân tường ,ốp vách gỗ.... khu vực các Tỉnh phía Bắc .
❇️ Với chất liệu Gỗ tự nhiên như : Gỗ Hương, Gỗ Pơmu, Gỗ Gõ, Gỗ Xoan ta,Dỗi... cùng nhiều loại gỗ nhập khẩu khác.
- Mẫu mã đa dạng, thiết kế theo yêu cầu
- Đường nét chạm khắc sắc xảo, tinh tế đến từng chi tiết
- Chất liệu gỗ tự nhiên bền đẹp, không cong vênh, mối mọt
- Giá gốc tại xưởng, bao toàn thị trường
- Thi công nhanh chóng, bảo hành chu đáo
Mọi thông tin xin lên hệ:
💫 Địa chỉ : Xóm Trám - Xã Mỹ Hà - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
💫 Hotline : 0367.216.378 - 0965.103.681

03/09/2024

👉 Trọn gói /m2,ưu đãi tháng 9 cho khách hàng
-Bảo hành trọn đời sản phẩm cho gia chủ .
-Thi công trọn gói bao gồm :
✅ Gỗ được chọn lọc đã qua xử lý
✅ Phào chỉ ,trống đồng.
✅ Sơn PU phủ bóng tự nhiên nhất
📞Hotline:0965.103.681
🏡 Địa chỉ:Xóm Trám -Xã Mỹ Hà - H.Lạng Giang-T.Bắc Giang

Photos from Trần Gỗ Tố Uyên's post 31/08/2024

👉 Trọn gói /m2,ưu đãi tháng 9 cho khách hàng
-Bảo hành trọn đời sản phẩm cho gia chủ .
-Thi công trọn gói bao gồm :
✅ Gỗ được chọn lọc đã qua xử lý
✅ Phào chỉ ,trống đồng.
✅ Sơn PU phủ bóng tự nhiên nhất
📞Hotline:0965.103.681
🏡 Địa chỉ:Xóm Trám -Xã Mỹ Hà - H.Lạng Giang-T.Bắc Giang

05/06/2024

🔰Trần Gỗ Tố Uyên – Trần Đẹp, Nhà Sang Rộn Ràng Đón Khách
Chúng tôi chuyên nhận thiết kế thi công trần gỗ,ốp tường ,gỗ ốp cột ,gỗ ốp chân tường ,ốp vách gỗ.... khu vực các Tỉnh phía Bắc .
❇️ Với chất liệu Gỗ tự nhiên như : Gỗ Hương, Gỗ Pơmu, Gỗ Gõ, Gỗ Xoan ta,Dỗi... cùng nhiều loại gỗ nhập khẩu khác.
- Mẫu mã đa dạng, thiết kế theo yêu cầu
- Đường nét chạm khắc sắc xảo, tinh tế đến từng chi tiết
- Chất liệu gỗ tự nhiên bền đẹp, không cong vênh, mối mọt
- Giá gốc tại xưởng, bao toàn thị trường
- Thi công nhanh chóng, bảo hành chu đáo
👉 Bảo hành trọn đời
Mọi thông tin xin lên hệ:
💫 Địa chỉ : Xóm Trám - Xã Mỹ Hà - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
💫 Hotline : 0367.216.378 - 0965.103.681

04/06/2024

🔰Trần Gỗ Tố Uyên – Trần Đẹp, Nhà Sang Rộn Ràng Đón Khách
Chúng tôi chuyên nhận thiết kế thi công trần gỗ,ốp tường ,gỗ ốp cột ,gỗ ốp chân tường ,ốp vách gỗ.... khu vực các Tỉnh phía Bắc .
❇️ Với chất liệu Gỗ tự nhiên như : Gỗ Hương, Gỗ Pơmu, Gỗ Gõ, Gỗ Xoan ta,Dỗi... cùng nhiều loại gỗ nhập khẩu khác.
- Mẫu mã đa dạng, thiết kế theo yêu cầu
- Đường nét chạm khắc sắc xảo, tinh tế đến từng chi tiết
- Chất liệu gỗ tự nhiên bền đẹp, không cong vênh, mối mọt
- Giá gốc tại xưởng, bao toàn thị trường
- Thi công nhanh chóng, bảo hành chu đáo
Mọi thông tin xin lên hệ:
💫 Địa chỉ : Xóm Trám - Xã Mỹ Hà - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
💫 Hotline : 0367.216.378 - 0965.103.681

Send a message to learn more

Photos from Trần Gỗ Tố Uyên's post 10/06/2023

Trần Gỗ Tố Uyên
- Mang đến thiết kế riêng cho từng công trình.
- Sản phẩm được làm từ nhiều dòng gỗ khác nhau như: Xoan, Pơ Mu, Gõ Đỏ, Hương chất lượng, bền đẹp, an toàn
- Đa dạng về mẫu mã đáp ứng mọi không gian
- Thi công tiến độ, bảo hành bảo trì dài hạn
- Giá cả cạnh tranh, chính sách giá linh hoạt phù hợp với nhiều điều kiện kinh tế .
🔜 Mọi chi tiết xin liên hệ
💫 Địa chỉ : Xóm Trám - Xã Mỹ Hà - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
💫 Hotline : 0367.216.378-0965.103.681

Photos from Trần Gỗ Tố Uyên's post 09/06/2023

TRẦN GỖ TỐ UYÊN chuyên thiết kế, thi công trần gỗ, ốp tường, ốp chân tường các loại.
👉 NHẬN THI CÔNG THEO BẢN MẪU,
👉 Đa dạng sự lựa chọn với:
- Trần gỗ xoan
- Trần gỗ Pơ Mu
- Trần gỗ gõ Đỏ
- Trần gỗ Hương , Và nhiều loại gỗ khác
➡️ Hỗ trợ tư vấn, thiết kế và báo giá đến tận công trình.
- Chất liệu gỗ tự nhiên đã qua tẩm sấy kỹ lưỡng nên đảm bảo độ bền đẹp, không cong vênh, mối mọt, ẩm mốc.
- Đội thợ kinh nghiệm, an toàn.
- Hợp đồng và chế độ BH đầy đủ
- Không qua trung gian
-------------------------------------
Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ
⚜️ Trần Gỗ Tiến Chương ⚜️
💫 Địa chỉ : Xóm Trám - Xã Mỹ Hà - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
💫 Hotline : 0367.216.378-0965.103.681

Photos from Trần Gỗ Tố Uyên's post 08/06/2023

ƯU ĐÃI LINH ĐÌNH tại Trần Gỗ Tố Uyên
➡️ Tại Trần Gỗ Tố Uyên - 0965.103.681
Đơn vị uy tín chuyên sản xuất, thi công các loại trần gỗ :
✅ Trần gỗ cổ điển
✅ Trần gổ hiện đại
✅ Ốp tường ngăn vách....
- Mang đến thiết kế riêng cho từng công trình.
- Sản phẩm được làm từ nhiều dòng gỗ khác nhau như: Xoan, Pơ Mu, Gõ Đỏ, Hương chất lượng, bền đẹp, an toàn
- Đa dạng về mẫu mã đáp ứng mọi không gian
- Thi công tiến độ, bảo hành bảo trì dài hạn
- Giá cả cạnh tranh, chính sách giá linh hoạt phù hợp với nhiều điều kiện kinh tế .
🔜 Mọi chi tiết xin liên hệ
💫 Địa chỉ : Xóm Trám - Xã Mỹ Hà - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
💫 Hotline : 0362.184.058

06/06/2023

⚡️⚡️ Trần Gỗ Tố Uyên- Đẹp Không Gian Sang Nhà Bạn.
⏩ Trần Gỗ Tố Uyên Chuyên thi công lắp trần sàn gỗ, La phông trên mọi miền tổ quốc.
⏩ THAM KHẢO CÁC MẪU TRẦN GỖ ĐẸP, ẤN TƯỢNG CỦA CHÚNG TÔI
🎁 MIỄN PHÍ tư vấn - thiết kế theo yêu cầu của quý khách
💫 Địa chỉ : Xóm Trám - Xã Mỹ Hà - Huyện Lạng Giang - Tỉnh Bắc Giang
💫 Hotline : Hotline : 0367.216.378 - 0965.103.681

Want your business to be the top-listed Furniture Store in Bac Giang?

Click here to claim your Sponsored Listing.

Location

Category

Address


Xóm Trám/Xã Mỹ Hà/Huyện Lạng Giang/Tỉnh Bắc Giang
Bac Giang
26619